കാ​ർ​ഷി​ക​വി​ള​ക​ൾ പ​ന്നി​ക​ളും കു​ര​ങ്ങു​ക​ളും ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ പൊ​റു​തി​മു​ട്ടി​യ ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്കാ​യി ഒ​റ്റ​യാ​ൾ​സ​മ​ര​വു​മാ​യി വ​യോ​ധി​ക​ൻ

വ​ളാ​ഞ്ചേ​രി: കാ​ർ​ഷി​ക​വി​ള​ക​ൾ പ​ന്നി​ക​ളും കു​ര​ങ്ങു​ക​ളും ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ പൊ​റു​തി​മു​ട്ടി​യ ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്കാ​യി ഒ​റ്റ​യാ​ൾ​സ​മ​ര​വു​മാ​യി വ​യോ​ധി​ക​ൻ. എ​ട​യൂ​ർ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ അ​ത്തി​ക്കൊ​ള​മ്പ് പൂ​വ​ക്കാ​ട്ടി​ൽ ഇ​ബ്രാ​ഹീം​കു​ട്ടി​യാ​ണ് സ​മ​ര​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തു​വ​ന്ന​ത്.

എ​ട​യൂ​ർ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ 19ാം വാ​ർ​ഡി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി‍െൻറ കൃ​ഷി​ക​ൾ പ​ന്നി​യും കു​ര​ങ്ങ​ന്മാ​രും ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. ചേ​മ്പ്, ചേ​ന, വാ​ഴ, കി​ഴ​ങ്ങ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ് പ​ന്നി​ക​ൾ പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. കു​ര​ങ്ങു​ക​ളു​ടെ അ​തി​ക്ര​മം ഏ​റ്റ​വു​മ​ധി​കം ബാ​ധി​ക്കു​ന്ന​ത് നാ​ളി​കേ​ര ക​ർ​ഷ​ക​രെ​യാ​ണ്.

 

 

മൂ​ന്നു വ​ർ​ഷ​ത്തോ​ള​മാ​യി വി​വി​ധ ഓ​ഫി​സു​ക​ൾ ക​യ​റി​യി​റ​ങ്ങി ത‍െൻറ സ​ങ്ക​ടം ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. കാ​ർ​ഷി​ക​വി​ള​ക​ൾ ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന പ​ന്നി​ക​ളോ കു​ര​ങ്ങു​ക​ളോ ഒ​രു​പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് എ​ത്തി​യാ​ൽ അ​വ​യെ പി​ടി​ച്ച് ജ​ന​വാ​സ​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് സ​മീ​പ​മ​ല്ലാ​ത്ത കാ​ടു​ക​ളി​ൽ വി​ടാ​ൻ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണം.

 

ഈ ​ആ​വ​ശ്യം ഉ​ന്ന​യി​ച്ച് രാ​ഷ്​​ട്ര​പ​തി, പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി, കേ​ന്ദ്ര, സം​സ്ഥാ​ന മ​ന്ത്രി​മാ​ർ​ക്കും സ്ഥ​ലം എം.​പി​ക്കും എം.​എ​ൽ.​എ, വി​വി​ധ ഓ​ഫി​സ് മേ​ധാ​വി​ക​ൾ​ക്കും നി​വേ​ദ​നം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് ഇ​ബ്രാ​ഹീം​കു​ട്ടി പ​റ​ഞ്ഞു.