നിരോധിത മയക്കുമരുന്നുമായി കാസർകോഡ് സ്വദേശിയെ തിരൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

തിരൂർ: തലക്കടത്തൂർ സലീമാ ഹോസ്പിറ്റൽ ജംഗ്ഷനിൽ നിന്നും അരിക്കാട് റോഡിൽ പടിഞ്ഞാക്കര എന്ന സ്ഥലത്ത് തലക്കടത്തൂർ സ്വദേശിയുടെ മോട്ടോർ സൈക്കിളിൽ അപകടകരമായി വന്ന കാർ തട്ടി അപകടം നടന്നു എന്ന് വിവരം ലഭിച്ചതിൽ കാർ ഡ്രൈവർ ആയ കാസർകോഡ് മഞ്ചേശ്വരം അൻസീന മൻസിലിൽ ഇദ്ധീൻ കുഞ്ഞു മകൻ അൻസാർ(30) എന്നായാൾ സഞ്ചരിച്ച കാർ പരിശോധിച്ചതിൽ കാറിൽ നിന്നും 15,00,000 ലക്ഷത്തിലധികം രൂപാ വിലവരുന്ന നിരോധിത മയക്കുമരുന്നുകളായ ഹാഷിഷ് ഓയിൽ,MDMA എന്നിവ കണ്ടെടുക്കുകയും തുടർന്ന് കാസർകോഡ് സ്വദേശിയായ പ്രതി അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും,

കൂടുതൽ പ്രതികൾ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടോ എന്നും, ആർക്ക് വിൽപ്പന നടത്താൻ കൊണ്ടു വന്നതാണെന്നും അന്വേഷിച്ചു വരികയാണെന്നും പ്രതിയെ ഇന്ന് കോടതി മുൻപാകെ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു..തിരൂർ പോലീസ് കൂടുതൽ അന്വേഷണം നടത്തുന്നതാണ്
തിരുർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ സബ്ബ് ഇൻസ്പെക്ടർ ജലീൽ കറുത്തേടത്ത്, ASI പ്രവീൺ,SCPO മൂഹമ്മദ് കുട്ടി,CPO ജോൺ ബോസ്ക്കോ ,രഞ്ജിത്ത്,അനീഷ്,എന്നിവർ ഉൾപ്പെട്ട പോലീസ് ആണ് പ്രതിയെ അറസ്ററ് ചെയ്തത്.