സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത്​ 1850 പ്ര​ശ്ന​ബാ​ധി​ത ബൂ​ത്തു​ക​ൾ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ത​ദ്ദേ​ശ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത്​ 1850 പ്ര​ശ്ന​ബാ​ധി​ത ബൂ​ത്തു​ക​ൾ. ഇ​വി​ടെ വെ​ബ്കാ​സ്​​റ്റി​ങ്​ സം​വി​ധാ​നം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ സം​സ്ഥാ​ന ​ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മീ​ഷ​ണ​ർ വി. ​ഭാ​സ്​​ക​ര​ൻ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

സം​സ്ഥാ​ന പൊ​ലീ​സ്​ മേ​ധാ​വി ക​മീ​ഷ​ന് ന​ൽ​കി​യ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടിെൻറ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ന​ട​പ​ടി. കൂ​ടു​ത​ൽ പ്ര​ശ്ന​ബാ​ധി​ത ബൂ​ത്തു​ക​ൾ ക​ണ്ണൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ലും (785) കു​റ​വ് പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ജി​ല്ല​യി​ലു​മാ​ണ് (5).

ജി​ല്ല ​ തെര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും ജി​ല്ലാ പൊ​ലീ​സ്​ മേ​ധാ​വി​മാ​രും സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ്​ ക​മീ​ഷ​ണ​ർ​മാ​രും ചേ​ർ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന പ്ര​ശ്ന​ബാ​ധി​ത ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലും ക​മീ​ഷ​ൻ വി​ഡി​യോ​ഗ്ര​ഫി ന​ട​ത്തും. വെ​ബ്കാ​സ്​​റ്റി​ങ്​ ന​ട​ത്താ​ത്ത ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലാ​ണ് ഇ​ത്​ ചെ​യ്യു​ക.

വി​ഡി​യോ റെ​ക്കോ​ഡ് ചെ​യ്യു​മ്പോ​ൾ വോ​ട്ട്​ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തും സ​മ്മ​തി​ദാ​നാ​വ​കാ​ശ​ത്തിെന്റെ സ്വ​കാ​ര്യ​ത ഭം​ഗി​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യ ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ പാ​ടി​ല്ല. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം -180, കൊ​ല്ലം -35, പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട – 5, ആ​ല​പ്പു​ഴ – 40, കോ​ട്ട​യം -30, ഇ​ടു​ക്കി -12, എ​റ​ണാ​കു​ളം – 55, തൃ​ശൂ​ർ -54, പാ​ല​ക്കാ​ട് -182, മ​ല​പ്പു​റം -100, കോ​ഴി​ക്കോ​ട് -120, വ​യ​നാ​ട് -152, ക​ണ്ണൂ​ർ – 785, കാ​സ​ർ​േ​കാ​ട്​ -100 എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് വെ​ബ്കാ​സ്​​റ്റി​ങ്​ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ ബൂ​ത്തു​ക​ളു​ടെ ജി​ല്ല തി​രി​ച്ചു​ള്ള ക​ണ​ക്ക്.

ക​മീ​ഷ​ൻ വെ​ബ്കാ​സ്​​റ്റി​ങ് വി​ഡി​യോ​ഗ്ര​ഫി​യോ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ത്ത ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ൽ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്കോ രാ​ഷ്​​​ട്രീ​യ​പാ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ​ക്കോ സ്വ​ന്തം ചെ​ല​വി​ൽ വി​ഡി​യോ​ഗ്ര​ഫി ന​ട​ത്താ​ൻ അ​നു​മ​തി തേ​ടാം.

ജി​ല്ലാ ​ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രാ​ണ് വി​ഡി​യോ​ഗ്രാ​ഫ​ർ​മാ​രെ നി​യോ​ഗി​ക്കു​ക. വി​ഡി​യോ​ഗ്ര​ഫി ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള തു​ക ക​ല​ക്ട​റു​ടെ പേ​രി​ലു​ള്ള ബാ​ങ്ക് അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ലോ ക​ല​ക്ട​റു​ടെ​യും ഇ​ല​ക്​​ഷ​ൻ ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ക​ല​ക്ട​റു​ടെ​യും പേ​രി​ലു​ള്ള സം​യു​ക്ത അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ലോ അ​ട​യ്ക്ക​ണം. ഇ​തി​നാ​യു​ള്ള ചെ​ല​വ് പ്ര​ചാ​ര​ണ ചെ​ല​വാ​യി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കി​ല്ല. വി​ഡി​യോ റെ​ക്കോ​ഡി​ങ്ങി​ന്റെ പ​ക​ർ​പ്പ് വി​ഡി​യോ​ഗ്രാ​ഫ​ർ ​ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന​ല്ലാ​തെ മ​റ്റാ​ർ​ക്കും ന​ൽ​കി​ല്ലെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പാ​ക്കും.