പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ ചി​ഹ്ന​മു​ള്ള മാ​സ്​​ക് ധ​രി​ച്ച​തി​ന് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​യെ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

സി​​​.പി​.​​എ​​​മ്മി​​​ന്‍റെ ചി​​​ഹ്നം ആ​​​ലേ​​​ഖ​​​നം ചെ​​​യ്ത മാ​​​സ്കാണ്​ ഇവർ ധരിച്ചത്​.

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഡി​സം​ബ​ർ എ​ട്ടി​ന് ന​ട​ന്ന ത​ദ്ദേ​ശ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ഡ്യൂ​ട്ടി​ക്കി​ടെ രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ ചി​ഹ്ന​മു​ള്ള മാ​സ്​​ക് ധ​രി​ച്ച​തി​ന് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​യെ സം​സ്ഥാ​ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മീ​ഷ​ൻ ജോലിയിൽ നിന്ന്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

കൊ​ല്ലം ജി​ല്ല​യി​ൽ കൊ​റ്റ​ങ്ക​ര ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്​ നാ​ലാം വാ​ർ​ഡി​ലെ കു​ള​ശ്ശേ​രി ഒ​ന്നാം ന​മ്പ​ർ പോ​ളി​ങ്​ സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പോ​ളി​ങ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​യാ​യി​രു​ന്ന കെ. ​സ​ര​സ്വ​തി​യെ​യാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​വി​ധേ​യ​മാ​യി സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്ത​ത്. കൊ​ല്ലം ജി​ല്ല തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​​ൻ ന​ൽ​കി​യ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടിെൻറ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ന​ട​പ​ടി.

 

 

സി​​​.പി​.​​എ​​​മ്മി​​​ന്‍റെ ചി​​​ഹ്നം ആ​​​ലേ​​​ഖ​​​നം ചെ​​​യ്ത മാ​​​സ്കാണ്​ ഇവർ ധരിച്ചത്​. മു​​​ഖ​​​ത്ത​​​ല ബ്ലോ​​​ക്ക് കൊ​​​റ്റ​​​ങ്ക​​​ര പ​​​ഞ്ചാ​​​യ​​​ത്തി​​​ലെ വേ​​​ല​​​ങ്കോ​​​ണം ജോ​​​ൺ​​​സ് ക​​​ശു​​​വ​​​ണ്ടി ഫാ​​​ക്ട​​​റി​​​യി​​​ലെ ഒ​​​ന്നാം​​​ നമ്പർ ബൂ​​​ത്തി​​​ലാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു സം​​​ഭ​​​വം.

 

ഇ​​​വ​​​ർ മാ​​​സ്ക് ധ​​​രി​​​ച്ച് ഡ്യൂ​​​ട്ടി ചെ​​​യ്യു​​​ന്ന ചി​​​ത്ര​​​ങ്ങ​​​ൾ സ​​​മൂ​​​ഹ​​​മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ൽ വൈ​​​റ​​​ലാ​​​യിരുന്നു. ഇ​​​തി​​​നി​​​ടെ യു.​​​ഡി.​​​എ​​​ഫ് നേ​​​തൃ​​​ത്വം ജി​​​ല്ലാ ക​​​ല​​​ക്ട​​​ർ​​​ക്ക് രേ​​​ഖാ​​​മൂ​​​ലം പ​​​രാ​​​തി​​​യും ന​​​ൽ​​​കി. തു​​​ട​​​ർ​​​ന്ന്​ ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​യെ അ​​​ടി​​​യ​​​ന്തര​​​മാ​​​യി തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ ചു​​​മ​​​ത​​​ല​​​യി​​​ൽനി​​​ന്നു മാ​​​റ്റാ​​​ൻ ജി​​​ല്ല ക​​​ലക്ട​​​ർ ബി.​​​ അ​​​ബ്ദു​​​ൽ നാ​​​സ​​​ർ ഉ​​​ത്ത​​​ര​​​വി​​​ട്ട​​​ിരുന്നു.