ജില്ലയിലെ വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രങ്ങള്‍

മലപ്പുറം: നിലമ്പൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ചാലിയാര്‍, ചുങ്കത്തറ, എടക്കര, മൂത്തേടം, പോത്തുകല്ല്, വഴിക്കടവ് എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് മാനവേദന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, നിലമ്പൂര്‍

 

കൊണ്ടോട്ടി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ചേലേമ്പ്ര, ചെറുകാവ്, മുതുവല്ലൂര്‍, പള്ളിക്കല്‍, പുളിക്കല്‍, വാഴയൂര്‍, വാഴക്കാട് എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ജി.വി.എച്ച്.എസ്. എസ് മേലങ്ങാടി, കൊണ്ടോട്ടി

 

വണ്ടൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും മമ്പാട്, പാണ്ടിക്കാട്, പോരൂര്‍, തിരുവാലി, തൃക്കലങ്ങോട്, വണ്ടൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – വി.എം.സി.ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്, വണ്ടൂര്‍

 

കാളികാവ് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും അമരമ്പലം, ചോക്കാട്, എടപ്പറ്റ, കാളികാവ്, കരുളായി, കരുവാരക്കുണ്ട്, തുവ്വൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍ അഞ്ചച്ചവിടി

 

അരീക്കോട് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും അരീക്കോട്, ചീക്കോട്, എടവണ്ണ, കാവനൂര്‍, കീഴുപറമ്പ്, കുഴിമണ്ണ, പുല്‍പറ്റ, ഊര്‍ങ്ങാട്ടിരി എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് ഐ.ടി.ഐ, അരീക്കോട്

 

മലപ്പുറം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ആനക്കയം, കോഡൂര്‍, മൊറയൂര്‍, ഒതുക്കുങ്ങല്‍, പൊന്മള, പൂക്കോട്ടൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് കോളേജ് , മുണ്ടുപറമ്പ് , മലപ്പുറം

 

പെരിന്തല്‍മണ്ണ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ആലിപ്പറമ്പ്, അങ്ങാടിപ്പുറം, ഏലംകുളം, കീഴാറ്റൂര്‍, മേലാറ്റൂര്‍, പുലാമന്തോള്‍, താഴേക്കോട്, വെട്ടത്തൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – പ്രസന്റേഷന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍

 

മങ്കട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും കൂട്ടിലങ്ങാടി, കുറുവ, മക്കരപ്പറമ്പ്, മങ്കട, മൂര്‍ക്കനാട്, പുഴക്കാട്ടിരി എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് പോളിടെക്‌നിക് കോളജ്, അങ്ങാടിപ്പുറം

 

കുറ്റിപ്പുറം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ആതവനാട്, എടയൂര്‍, ഇരിമ്പിളിയം, കല്‍പകഞ്ചേരി, കുറ്റിപ്പുറം, മാറാക്കര എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – എം.ഇ.എസ്.കെ.വി.എം കോളജ്, വളാഞ്ചേരി

 

 

താനൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ചെറിയമുണ്ടം, നിറമരുതൂര്‍, ഒഴൂര്‍, പെരുമണ്ണ ക്ലാരി, പൊന്മുണ്ടം, താനാളൂര്‍, വളവന്നൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ദേവധാര്‍ ഗവണ്‍മെന്റ് ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, താനാളൂര്‍, താനൂര്‍

 

വേങ്ങര ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും അബ്ദുള്‍ റഹിമാന്‍ നഗര്‍, എടരിക്കോട്, കണ്ണമംഗലം, ഊരകം, പറപ്പൂര്‍, തെന്നല, വേങ്ങര എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – ഗവണ്‍മെന്റ് വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, വേങ്ങര

 

തിരൂരങ്ങാടി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും നന്നമ്പ്ര, മൂന്നിയൂര്‍, തേഞ്ഞിപ്പലം, വള്ളിക്കുന്ന്, പെരുവള്ളൂര്‍ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – പി.എസ്.എം.ഒ കോളജ് , തിരൂരങ്ങാടി

 

തിരൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും പുറത്തൂര്‍, മംഗലം, തൃപ്രങ്ങോട്, വെട്ടം, തലക്കാട്, തിരുനാവായ എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – എസ്.എസ്.എം പോള്‌ടെക്‌നിക് തെക്കുമ്മുറി, തെക്കുമ്മുറി, തിരൂര്‍

 

പൊന്നാനി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും എടപ്പാള്‍, വട്ടംകുളം, തവനൂര്‍, കാലടി എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – കേളപ്പജി കോളജ് ഓഫ് അഗ്രിക്കള്‍ച്ചര്‍ എഞ്ചിനീയറിംങ്ങ് ആന്റ് ടെക്‌നോളജി , തവനൂര്‍

 

പെരുമ്പടപ്പ് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും ആലങ്കോട്, മാറഞ്ചേരി, നന്നംമുക്ക്, പെരുമ്പടപ്പ് ,വെളിയങ്കോട് എന്നീ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളുടെയും വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രം – കെ.എം.എം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌ക്കൂള്‍, പുത്തന്‍പ്പള്ളി, പെരുമ്പടപ്പ്

 

നഗരസഭകളുടെ വോട്ടെണ്ണല്‍ കേന്ദ്രങ്ങള്‍

പൊന്നാനി – എ.വി ഹയര്‍ സെക്കന്ററി ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, പൊന്നാനി

തിരൂര്‍ – നഗരസഭാ കൗണ്‍സില്‍ ഹാള്‍ , തിരൂര്‍

പെരിന്തല്‍മണ്ണ – ഗവണ്‍മെന്റ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍, പെരിന്തല്‍മണ്ണ

മലപ്പുറം- നഗരസഭാ കൗണ്‍സില്‍ ഹാള്‍, മലപ്പുറം

മഞ്ചേരി- ഗവണ്‍മെന്റ് ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌ക്കൂള്‍ , മഞ്ചേരി

കോട്ടക്കല്‍- നഗരസഭ കൗണ്‍സില്‍ ഹാള്‍

നിലമ്പൂര്‍- ഗവണ്‍മെന്റ് മാനവാദന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, നിലമ്പൂര്‍

താനൂര്‍ – അമൃത വദ്യാലയം , കാരാട് റോഡ് , താനൂര്‍

പരപ്പനങ്ങാടി – സൂപ്പിക്കൂട്ടി നഹ മെമ്മോറിയല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍ പരപ്പനങ്ങാടി

വളാഞ്ചേരി – എം.ഇ.എസ് . കെ.വി.എം കോളജ് , വളാഞ്ചേരി

തിരൂരങ്ങാടി – ഓറിയന്റല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, തിരൂരങ്ങാടി

കൊണ്ടോട്ടി – ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍, മേലങ്ങാടി, കൊണ്ടോട്ടി