പാലക്കാട്​ നഗരം കേരളത്തിലെ ഗുജറാത്താണെന്ന്​ സന്ദീപ്​ വാര്യർ.

പാലക്കാട്​​: പാലക്കാട്​ നഗരം കേരളത്തിലെ ഗുജറാത്താണെന്ന്​ ബി.ജെ.പി സംസ്ഥാന വക്​താവ്​ സന്ദീപ്​ വാര്യർ. നഗരസഭ ബി.ജെ.പി ജയിച്ചതിന്​ പിന്നാലെ നടത്തിയ റാലിയുടെ വിഡിയോ പങ്കുവെച്ചാണ്​ സന്ദീപ്​ വാര്യരുടെ പ്രതികരണം. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഏറ്റവും വലിയ ഒറ്റകക്ഷിയായി പാലക്കാട്​ അധികാരം പിടിച്ച ബി.ജെ.പി ഇക്കുറി കേവലഭൂരിപക്ഷം നേടിയിട്ടുണ്ട്​.

അതേസമയം, പാലക്കാ​ട്ടെ വിജയത്തിന്​ പിന്നാലെ നഗരസഭാ ഓഫീസിൽ ബി.ജെ.പി ജയ്​ശ്രീറാം ബാനർ ഉയർത്തിയത്​ വിവാദമായി. വിജയാഘോഷത്തിനിടെയാണ്​ ബാനർ ഉയർത്തിയത്​. ഇതിനെതിരെ വ്യാപക വിമർശനമാണ്​ ഉയരുന്നത്​.

 

52 അംഗ പാലക്കാട്​ നഗരസഭയിൽ 28 സീറ്റുകൾ നേടിയാണ്​ ബി.ജെ.പി അധികാരത്തിലെത്തിയത്​. 27 സീറ്റുകളാണ്​ കേവല ഭൂരിപക്ഷത്തിന്​ വേണ്ടത്​. കഴിഞ്ഞ വർഷം 24 സീറ്റുകളിലാണ്​ ബി.ജെ.പി വിജയിച്ചത്​. യു.ഡി.എഫ്​ 12 സീറ്റുകളും എൽ.ഡി.എഫ്​ ഒമ്പത്​ സീറ്റുകളിലും വിജയിച്ചു.