സ്പീ​ക്ക​ർ പി.​ശ്രീ​രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​നെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യാ​ണ് അ​യ്യ​പ്പ​ന്റെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലെ​ന്ന് സൂ​ച​ന​

ഡോ​ള​റ​ട​ങ്ങു​ന്ന ബാ​ഗ് സ്പീ​ക്ക​ർ ന​ൽ​കി​യെ​ന്നും അ​ത് കോ​ൺ​സു​ലേ​റ്റി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചെ​ന്നും സ്വ​പ്ന​യുെ​ട​യും സ​രി​ത്തിെൻറ​യും മൊ​ഴി​യു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്.

കൊ​ച്ചി: ഡോ​ള​ർ ക​ട​ത്ത് കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സ്പീ​ക്ക​ർ പി.​ശ്രീ​രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​ന്റെ അ​സി. പ്രൈ​വ​റ്റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി കെ.​അ​യ്യ​പ്പ​നോ​ട്​ ക​സ്​​റ്റം​സ്​ തേ​ടി​യ​ത്​ സ്വ​ർ​ണ​ക്ക​ട​ത്ത് പ്ര​തി​ക​ളാ​യ സ്വ​പ്ന​യു​ടെ​യും സ​രി​ത്തിെൻറ​യും ര​ഹ​സ്യ​മൊ​ഴി​യി​ലെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ളുമാ​യി ബ​ന്ധ​മു​ള്ള കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ. ഈ ​മൊ​ഴി​യി​ൽ സ്പീ​ക്ക​റെ സം​ബ​ന്ധി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​തി​ൽ വ്യ​ക്ത​ത തേ​ടി​യാ​ണ് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലെ​ന്നു​മാ​ണ് വി​വ​രം.

ഡോ​ള​റ​ട​ങ്ങു​ന്ന ബാ​ഗ് സ്പീ​ക്ക​ർ ന​ൽ​കി​യെ​ന്നും അ​ത് കോ​ൺ​സു​ലേ​റ്റി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചെ​ന്നും സ്വ​പ്ന​യുെ​ട​യും സ​രി​ത്തിെൻറ​യും മൊ​ഴി​യു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്. ഇ​വ​രും സ്പീ​ക്ക​റു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ അ​യ്യ​പ്പ​ന് അ​റി​യാ​മെ​ന്നാ​ണ് ക​സ്​​റ്റം​സ് വി​ല​യി​രു​ത്ത​ൽ. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ചോ​ദി​ച്ച​ത്.

സ്പീ​ക്ക​റു​ടെ വി​ദേ​ശ​യാ​ത്ര​ക​ള്‍, സ്വ​പ്‌​ന സു​രേ​ഷ്, സ​ന്ദീ​പ് നാ​യ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യു​ള്ള ബ​ന്ധം തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യും ചോ​ദി​ച്ചു. മൊ​ഴി വി​ശ​ദ​മാ​യി പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​ശേ​ഷം വേ​ണ്ടി​വ​ന്നാ​ൽ പി.​ശ്രീ​രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​നോ​ട് നേ​രി​ട്ട് ഹാ​ജ​രാ​കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടേ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. സ്പീ​ക്ക​ർ പി.​ശ്രീ​രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​നെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യാ​ണ് അ​യ്യ​പ്പ​ന്റെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലെ​ന്ന് സൂ​ച​ന​യു​ണ്ട്.

ര​ണ്ടു​ത​വ​ണ നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും സാ​ങ്കേ​തി​ക​ത്വം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി അ​യ്യ​പ്പ​ൻ എ​ത്തി​യി​രു​ന്നി​ല്ല. പേ​ഴ്സ​ന​ൽ സ്​​റ്റാ​ഫി​നെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യാ​ൻ സ്പീ​ക്ക​റുെ​ട അ​നു​മ​തി വേ​ണ​മെ​ന്ന് നി​യ​മ​സ​ഭ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​സ്.​വി. ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​ൻ നാ​യ​ർ ക​സ്​​റ്റം​സി​ന് ക​ത്ത് ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. ആ​ദ്യം ഫോ​ണി​ലൂ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​നെ​ത്താ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. പി​ന്നീ​ട് ഓ​ഫി​സി​ലേ​ക്ക് നോ​ട്ടീ​സ് അ​യ​ച്ചു. വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് ഹാ​ജ​രാ​കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്. മു​മ്പ്​ കോ​ൺ​സു​ലേ​റ്റ് ജ​ന​റ​ലിെൻറ​യും അ​റ്റാ​ഷെ​യു​ടെ​യും ഡ്രൈ​വ​ർ​മാ​രെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.