കെ.എം. ബഷീറി​ന്റെ മരണം: പ്രതികളായ ശ്രീ​റാമും വ​ഫ​യും ഹാജരായില്ല കോ​ട​തിക്ക്​ അ​തൃ​പ്തി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മാ​ധ്യ​മ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ കെ.​എം. ബ​ഷീ​റി​നെ വാ​ഹ​ന​മി​ടി​ച്ച്​ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ളാ​യ ശ്രീ​റാം വെ​ങ്കി​ട്ട​രാ​മ​നും വ​ഫ​യും കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​യി​ല്ല. കേ​സ് അ​ടു​ത്ത​മാ​സം 12ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി.കു​റ്റ​പ​ത്ര​ത്തോ​ടൊ​പ്പം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച സി.​സി.​ടി.​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും കേ​സ് രേ​ഖ​ക​ളു​ടെ​യും പ​ക​ർ​പ്പ് ല​ഭി​ക്കാ​ത്ത​ത് കാ​ര​ണം കേ​സ് വി​ചാ​ര​ണ കോ​ട​തി​ക്ക് കൈ​മാ​റാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന ശ്രീ​റാ​മി​െൻറ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​െൻറ ആ​വ​ശ്യം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ് കേ​സ് മാ​റ്റി​യ​ത്. അ​പ​ക​ട​സ​മ​യ​ത്തെ സി.​സി.​ടി.​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള​ട​ങ്ങി​യ ഡി.​വി.​ഡി ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​ൻ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം മൂ​ന്നാം ജു​ഡീ​ഷ്യ​ൽ ഫ​സ്​​റ്റ്​ ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ്​ കോ​ട​തി പൊ​ലീ​സി​നോ​ട്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.രേ​ഖ​ക​ളു​ടെ പ​ക​ർ​പ്പ് ല​ഭ്യ​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ശ്രീ​റാം ഹ​ര​ജി സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. കേ​സ് സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി​യി​ലേ​ക്ക് വി​ചാ​ര​ണ​ക്കാ​യി മാ​റ്റാ​നി​രി​ക്കെ​യാ​ണ് പു​തി​യ ഹ​ര​ജി​യു​മാ​യി ശ്രീ​റാ​മി​ന്റെ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്. കേ​സി​ന്റെ വി​ചാ​ര​ണ ന​ട​പ​ടി ത​ട​സ്സ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന നീ​ക്ക​ത്തി​ൽ കോ​ട​തി അ​തൃ​പ്തി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ഫെ​ബ്രു​വ​രി​യി​ൽ കു​റ്റ​പ​ത്രം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ൽ ഒ​മ്പ​ത്​ മാ​സം ക​ഴി​ഞ്ഞു​ള്ള ഹ​ര​ജി വൈ​കി​വ​ന്ന വി​വേ​ക​മാ​ണെ​ന്ന്​ കോ​ട​തി നി​രീ​ക്ഷി​ച്ചു.ശ്രീ​റാം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട രേ​ഖ​ക​ൾ കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​ൻ അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നാ​യ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച്​ എ​സ്.​പി എ​സ്. ഷാ​ന​വാ​സി​നാ​ണ്​ കോ​ട​തി നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യ​ത്. അ​ടു​ത്ത​ത​വ​ണ കേ​സ് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​മ്പോ​ൾ രേ​ഖ​ക​ൾ കൈ​മാ​റ​ണ​മെ​ന്നും കേ​സ് വി​ചാ​ര​ണ​കോ​ട​തി​ക്ക് കൈ​മാ​റേ​ണ്ട സാ​ഹ​ച​ര്യം നി​ല​നി​ൽ​ക്കെ ഇ​ത്ത​രം കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ പ​റ​ഞ്ഞ്​ മാ​റ്റി​വെ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നും കോ​ട​തി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.