മന്ത്രി കെ ടി ജലീലിനെ ആറുമണിക്കൂറിലധികം ചോദ്യം ചെയ്തു.

കൊച്ചി: കസ്റ്റംസ് മന്ത്രി കെ ടി ജലീലിനെ ആറുമണിക്കൂറിലധികം ചോദ്യം ചെയ്തു. ചോദ്യം ചെയ്ത ശേഷം രാത്രി കസ്റ്റംസ് ഓഫീസിൽ നിന്ന് മോചിപ്പിച്ചു. മതപുസ്തകങ്ങളുടെയും ഭക്ഷണ കിറ്റുകളുടെയും വിതരണം, യുഎഇ കോൺസുലേറ്റ് സന്ദർശനം, സ്വപ്‌ന സുരേഷുമായുള്ള ഫോൺ കോളുകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് കസ്റ്റംസ് മന്ത്രിയോട് ചോദിച്ചതായി അറിയുന്നു.

ചോദ്യം ചെയ്യാനായി മന്ത്രി  ഔദ്യോഗിക വാഹനത്തിൽ കസ്റ്റംസ് ഓഫീസിലെത്തി. ചോദ്യം ചെയ്യൽ ഉച്ചയോടെ ആരംഭിച്ചു. മന്ത്രി ജലീലിനായി കസ്റ്റംസ് പ്രത്യേക ചോദ്യാവലി തയ്യാറാക്കിയിരുന്നു. എൻഐഎയും എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റും മന്ത്രി ജലീലിനെ നേരത്തെ ചോദ്യം ചെയ്തിരുന്നു.

രണ്ട് ഏജൻസികളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി കസ്റ്റംസ് ചോദ്യാവലി തയ്യാറാക്കിയതായി അറിയാം. മന്ത്രി ജലീൽ കോൺസൽ ജനറലുമായി ചർച്ച നടത്തുകയാണെന്ന് സ്വർണ്ണക്കടത്ത് കേസിലെ പ്രതി സരിത്ത് പറഞ്ഞിരുന്നു.