ദീ​ർ​ഘ​ദൂ​ര സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ച്​ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി.

ബം​ഗ​ളൂ​രു, മൈ​സൂ​ർ സ​ർ​വി​സു​ക​ളും വൈ​കാ​തെ ആ​രം​ഭി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്

കോ​ട്ട​യം: കോ​വി​ഡ്​ വ്യാ​പ​ന​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന്​ നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച ദീ​ർ​ഘ​ദൂ​ര സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ച്​ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി. ഇ​തു​വ​രെ 219 സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ​ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ച​താ​യി കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ വ​ക്​​താ​വ്​ ‘മാ​ധ്യ​മ’​ത്തോ​ട്​ പ​റ​ഞ്ഞു. അ​ടു​ത്ത ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി 10 എ​ണ്ണം കൂ​ടി ആ​രം​ഭി​ക്കും. ഇ​തോ​ടെ മൊ​ത്തം എ​ണ്ണം 230 ആ​കും.

എ​റ​ണാ​കു​ളം, തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, കോ​ട്ട​യം, പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട, മാ​ന​ന്ത​വാ​ടി, കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, ക​ണ്ണൂ​ർ, സു​ൽ​ത്താ​ൻ ബ​ത്തേ​രി, ആ​ല​പ്പു​ഴ​യ​ട​ക്കം പ്ര​ധാ​ന കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള സ്​​കാ​നി​യ, സൂ​പ്പ​ർ ഡീ​ല​ക്​​സ്, സൂ​പ്പ​ർ എ​ക്​​സ്​​പ്ര​സ്, സൂ​പ്പ​ർ ഫാ​സ്​​റ്റ്​ സ​ർ​വി​സു​ക​ളാ​ണ്​ നി​ര​ത്തി​ലു​ള്ള​ത്.

 

അ​ന്ത​ർ സം​സ്​​ഥാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ളും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടും. ദീ​ർ​ഘ​ദൂ​ര ബ​സു​ക​ളു​ടെ കു​റ​വു​മൂ​ലം ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടു​ന്ന മ​ല​യോ​ര മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ വ​രും​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ ഫാ​സ്​​റ്റ്​ പാ​സ​ഞ്ച​ർ സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ തു​ട​ങ്ങാ​ൻ യൂ​നി​റ്റ്​ ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​ർ​ക്ക്​ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ക​ട്ട​പ്പ​ന, കു​മ​ളി, മൂ​ന്നാ​ർ, പാ​ലാ, എ​രു​മേ​ലി, ഈ​രാ​റ്റു​പേ​ട്ട എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സ​ർ​വി​സു​ക​ളും പാ​ല, കു​മ​ളി, ക​ട്ട​പ്പ​ന എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള മ​ല​ബാ​ർ സ​ർ​വി​സു​ക​ളും പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ച​തി​ൽ​പെ​ടും. മം​ഗ​ലാ​പു​രം-​മൂ​കാം​ബി​ക സ​ർ​വി​സും ആ​രം​ഭി​ച്ചു. കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, എ​റ​ണാ​കു​ളം ഡി​പ്പോ​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ കൂ​ടു​ത​ൽ ബം​ഗ​ളൂ​രു, മൈ​സൂ​ർ സ​ർ​വി​സു​ക​ളും വൈ​കാ​തെ ആ​രം​ഭി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്