എട്ടുവയസുകാരിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്​ത ശേഷം കഴുത്തുഞ്ഞെരിച്ച്​ കൊലപ്പെടുത്തി പൊട്ടകിണറ്റിലെറിഞ്ഞു.

ജയ്​പുർ: രാജസ്​ഥാനിൽ എട്ടുവയസുകാരിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്​ത ശേഷം കഴുത്തുഞ്ഞെരിച്ച്​ കൊലപ്പെടുത്തി പൊട്ടകിണറ്റിലെറിഞ്ഞു. പ്രതാപ്​ഗഡ്​ ജില്ലയിലാണ്​ സംഭവം.

 

വെള്ളിയാഴ്​ച രാത്രി അമ്മയോടൊപ്പം വീട്ടിൽ ഉറങ്ങി കിടക്കുകയായിരുന്ന പെൺകുട്ടിയെ അജ്ഞാതൻ തട്ടിയെടുക്കുകയായിരുന്നു. പിന്നീട്​ കുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തശേഷം കഴുത്ത്​ ഞെരിച്ച്​ കൊലപ്പെടുത്തി. മൃതദേഹം സമീപത്തെ പൊട്ടകിണറ്റിൽ എറിയുകയും ചെയ്​തു.

 

ശനിയാഴ്​ച രാത്രി പെൺകുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം ​പൊട്ടകിണറ്റിൽനിന്ന്​ ലഭിച്ചതായും വീട്ടിൽനിന്ന്​ 300 മീറ്റർ അകലെയാണ്​ കിണറെന്നും ഛോട്ടി സദ്​രി പൊലീസ്​ സ്​റ്റേഷനിലെ മുതിർന്ന ഉദ്യോഗസ്​ഥനായ രവീന്ദ്ര പ്രതാപ്​ സിങ്​ പറഞ്ഞു.

 

കേസിൽ​ അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നും ചോദ്യം ചെയ്യാനായി അര ഡസനോളം പേരെ തടഞ്ഞുവെച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.