ആദ്യ മണിക്കൂറിൽ മികച്ച പോളിങ്ങ്

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ്​ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ച്​ സംസ്​ഥാനത്തെ അഞ്ച്​ ജില്ലകളിലേക്കുള്ള​ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ തുടരുന്നു. ആദ്യ മണിക്കൂറിൽ തന്നെ മികച്ച പോളിങ്ങാണ്​ രേഖപ്പെടുത്തിയത്​.

 

പത്തനംതിട്ട, കൊല്ലം, തിരുവനന്തപുരം, ആലപ്പുഴ, ഇടുക്കി എന്നീ ജില്ലകളിലാണ്​ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​. അതേസമയം, ചിലയിടങ്ങളിൽ യന്ത്രങ്ങൾ പണിമുടക്കിയതോടെ വോ​ട്ടെടുപ്പ്​ ആരംഭിക്കാനായിട്ടില്ല. മിക്കയിടങ്ങളിലും നീണ്ടനിര രൂപപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്​. ആളുകൾ ആറടി അകലം പാലിച്ചാണ്​ നിൽക്കുന്നത്​.

 

 

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിലെ വിവിധ ബൂത്തുകളിൽ യ​ന്ത്രങ്ങൾ തകരാറിലായി. പുന്നപ്ര അറവുകാട് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ രണ്ടാം നമ്പർ ബൂത്തിൽ യന്ത്രം പണിമുടക്കി. ആലപ്പുഴ സിവ്യൂ വാർഡിൽ ഒരു ബൂത്തിലെ ഇ.വി.എം തകരാർ പരിഹരിക്കുകയാണ്​. നൂറനാട് പാലമേൾ മൂന്നാം വാർഡിലും തകരാർ സംഭവിച്ചു. പുലിയൂർ പഞ്ചായത്തിൽ 13 യന്ത്രങ്ങളാണ്​ പണിമുടക്കിയത്​. മരാരിക്കുളം തെക്ക് 84ൽ വാർഡ് ആറിൽ അരമണിക്കൂർ വോട്ടിങ്​ തടസ്സപ്പെട്ടു.

 

ആലപ്പുഴ നഗരസഭ പാലസ് വാർഡിലെ സി.എം.എസ്.എൽ.പി സ്കൂളിലെ ബൂത്തിൽ ചീഫ് ഏജൻറിനെ പുറത്താക്കി. സ്വതന്ത്ര സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ ചീഫ് ഏജൻറിനെയാണ് പുറത്താക്കിയത്. ബൂത്തിൽ വോട്ട് ക്യാൻവാസിന് ശ്രമിച്ചു എന്ന്​ മറ്റ് രാഷ്​ട്രീയ പാർട്ടി പ്രതിനിധികളുടെ പരാതിയെത്തുടർന്ന് പൊലീസ് ഇടപെട്ടാണ് ഇയാളെ പുറത്താക്കിയത്.