മോ​ഷ​ണം പ​തി​വാ​ക്കി​യയാളുടെ പ​ടം പൊ​ലീ​സ് പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടു.

പ​ര​പ്പ​ന​ങ്ങാ​ടി: അ​ടു​ക്ക​ളയുടെ ഗ്രി​ൽ ത​ക​ർ​ത്ത് മോ​ഷ​ണം പ​തി​വാ​ക്കി​യയാളുടെ പ​ടം പൊ​ലീ​സ് പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടു. പ​ര​പ്പ​ന​ങ്ങാ​ടി റെ​യി​ൽ​വേ സ്​​റ്റേ​ഷ​ന​ടു​ത്തു​ള്ള വീ​ട്ടി​ൽ ഉ​റ​ങ്ങി​ക്കി​ട​ന്ന ആ​റു​മാ​സം പ്രാ​യ​മു​ള്ള കു​ട്ടി​യു​ടെ സ്വ​ർ​ണ മാ​ല​യും മൂ​ന്ന് മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണു​ക​ളും മോ​ഷ​ണം പോ​യ കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് ഇ​യാ​ളെ​ക്കു​റി​ച്ച് പൊ​ലീ​സി​ന് കൂ​ടു​ത​ൽ കേ​സു​ക​ൾ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ടു​ന്ന​ത്.

സാ​ധാ​ര​ണ​യാ​യി വീ​ട്ടി​ന്റെ പി​റ​കു​വ​ശ​ത്തെ വാ​തി​ലും ഗ്രി​ല്ലും പൊ​ളി​ച്ചാ​ണ് മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്താ​റു​ള്ള​ത്. മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്താ​ൻ ഉ​ദ്ദേ​ശി​ക്കു​ന്ന വീ​ടി​ന​ടു​ത്ത് ത​ന്നെ​യാ​യി​രി​ക്കും ഇ​യാ​ൾ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​യാ​ളെ​പ്പ​റ്റി എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും സൂ​ച​ന​ക​ൾ കി​ട്ടി​യാ​ൽ പ​ര​പ്പ​ന​ങ്ങാ​ടി പൊ​ലീ​സി​ന് വി​വ​രം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നും ഷാ​ജ​ഹാ​ൻ എ​ന്ന പേ​രി​ലാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ പ​ല​യി​ട​ത്തും വാ​ട​ക വീ​ടു​ക​ൾ ത​ര​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തെ​ന്നും സ്​​റ്റേ​ഷ​ൻ ഓ​ഫി​സ​ർ ഹ​ണി കെ. ​ദാ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.