കാ​ഴ്ച ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട മു​ന്‍ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നെ കൈ​വി​ടാ​തെ എം.​എ. യൂ​സ​ഫ​ലി

കാ​യം​കു​ളം : ര​ണ്ട് മാ​സം മാ​ത്രം ജോ​ലി ചെ​യ്ത സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ല്‍ നി​ന്ന് ഇ​ത്ര​യേ​റെ ക​രു​ത​ല്‍ ആ​ല​പ്പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി അ​നി​ല്‍ കു​മാ​ര്‍ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല. കാ​ഴ്ച ന​ഷ്ട​പ്പെ​ടു​മ്പോ​ള്‍ ജീ​വി​തം ത​ന്നെ ഇ​രു​ട്ടി​ലാ​യി എ​ന്ന് അ​നി​ല്‍ കു​മാ​ര്‍ ക​രു​തി​പ്പോ​യ നി​മി​ഷ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍ എം.​എ. യൂ​സ​ഫ​ലി​യും, ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് മാ​നെ​ജ്മെ​ന്‍റും, ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും പ്ര​തീ​ക്ഷ​യു​ടെ തി​രി​നാ​ള​മാ​യി മു​ന്നി​ലെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ സാ​ധാ​ര​ണ ജീ​വി​ത​ത്തി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് അ​നി​ല്‍.

ഇ​ന്തോ​നേ​ഷ്യ​യി​ലു​ള​ള ലു​ലു മാ​ളി​ലെ മ​ല​യാ​ളി ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ കു​ക്കാ​യി ജോ​ലി ചെ​യ്ത് വ​രു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് ആ​ല​പ്പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി അ​നി​ല്‍ കു​മാ​റി​ന് കാ​ഴ്ച ന​ഷ്ട​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. ക​ടു​ത്ത പ്ര​മേ​ഹ​രോ​ഗ​മാ​യി​രു​ന്നു അ​നി​ല്‍കു​മാ​റി​ന്‍റെ ജീ​വി​ത​ത്തി​ല്‍ വി​ല്ല​നാ​യ​ത്. ജോ​ലി ചെ​യ്ത ര​ണ്ട് മാ​സ​ക്കാ​ല​യ​ള​വി​നി​ട​യി​ല്‍ ഒ​രു ദി​വ​സം ജോ​ലി ക​ഴി​ഞ്ഞ് താ​മ​സ​സ്ഥ​ല​ത്തേ​ക്ക് എ​ത്തി ഉ​റ​ക്കം എ​ഴു​ന്നേ​ല്‍ക്കു​മ്പോ​ഴാ​ണ് കാ​ഴ്ച ശ​ക്തി ന​ഷ്ട​മാ​യ​ത്.

പി​ന്നീ​ട് ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ ചേ​ര്‍ന്ന് ഇ​ന്തോ​നേ​ഷ്യ​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും ന​ല്ല ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ അ​നി​ല്‍ കു​മാ​റി​ന് ചി​കി​ത്സ​യ്ക്ക് സം​വി​ധാ​ന​മൊ​രു​ക്കി. ഇ​ൻ​ഷ്വ​റ​ന്‍സി​ന് പു​റ​മെ ചി​കി​ത്സ​യ്ക്കാ​യി ചെ​ല​വാ​യ ര​ണ്ട് ല​ക്ഷം രൂ​പ ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് ത​ന്നെ കെ​ട്ടി​വ​ച്ചു. നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​നി​ല്‍കു​മാ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ച​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ പോ​കാ​നു​ള്ള വി​മാ​ന​ടി​ക്ക​റ്റും സ​ഹാ​യ​ത്തി​നാ​യി അ​ഞ്ച​ര​ല​ക്ഷം രൂ​പ​യും ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് മാ​നെ​ജ്മെ​ന്‍റും, ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും ചേ​ര്‍ന്ന് ന​ല്‍കി. ര​ണ്ട് മാ​സ​ത്തെ അ​ധി​ക ശ​മ്പ​ള​വും അ​നി​ലി​ന് ഉ​റ​പ്പാ​ക്കി. ആ​കെ പ​ന്ത്ര​ണ്ട​ര ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ സ​ഹാ​യ​മാ​ണ് അ​നി​ല്‍കു​മാ​റി​ന്‍റെ ചി​കി​ത്സ​യ്ക്കു​ള്‍പ്പെ​ടെ അ​ന്ന് കൈ​മാ​റി​യി​രു​ന്ന​ത്. തു​ട​ര്‍ന്ന് ചി​കി​ത്സ​യ്ക്കാ​യി നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ള്‍ ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് മേ​ധാ​വി എം.​എ യൂ​സ​ഫ​ലി ഒ​രു ല​ക്ഷം രൂ​പ കൂ​ടി അ​നി​ല്‍ കു​മാ​റി​ന് ന​ല്‍കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

ചി​കി​ത്സ​ക്ക് പു​റ​മെ മ​ക​ളു​ടെ പ​ഠ​ന ചെ​ല​വി​നു​ള്ള തു​ക ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​തി​ന​ട​ക്കം അ​നി​ല്‍ കു​മാ​ര്‍ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടു​ന്ന​താ​യു​ള്ള വി​വ​രം അ​റി​ഞ്ഞ​യു​ട​നെ​യാ​ണ് മു​ന്‍ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന് ക​രു​ത​ലു​മാ​യി എം.​എ. യൂ​സ​ഫ​ലി വീ​ണ്ടും എ​ത്തി​യ​ത്. അ​ക ക​ണ്ണി​ന്‍റെ കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ വെ​ളി​ച്ച​മാ​യി എം.​എ. യൂ​സ​ഫ​ലി ഒ​രി​ക്ക​ല്‍ കൂ​ടി എ​ത്തി. യൂ​സ​ഫ​ലി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം ലു​ലു ഗ്രൂ​പ്പ് മീ​ഡി​യ കോ​ര്‍ഡി​നേ​റ്റ​ര്‍ എ​ന്‍.​ബി. സ്വ​രാ​ജ് അ​നി​ല്‍ കു​മാ​റി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി അ​ഞ്ച് ല​ക്ഷം രൂ​പ കൈ​മാ​റി.