അ​മ്പ​ത്​ കു​പ്പി ഹ​ഷീ​ഷ്​ ഓ​യി​ലു​മാ​യി യു​വാ​വ്​ പി​ടി​യി​ൽ

പി​ടി​കൂ​ടി​യ ഹ​ഷീ​ഷ് ഓ​യി​ലി​ന് മൂ​ന്നു​ല​ക്ഷം വി​ല​വ​രു​മെ​ന്ന്​ ​ പോ​ലീ​സ്​ പ​റ​ഞ്ഞു.

പാ​ല​ക്കാ​ട്: അ​മ്പ​ത്​ കു​പ്പി ഹ​ഷീ​ഷ്​ ഓ​യി​ലു​മാ​യി യു​വാ​വ്​ പി​ടി​യി​ൽ. തൃ​ക്ക​ടീ​രി സ്വ​ദേ​ശി മ​ൻ​സൂ​ർ അ​ലി​യാ​ണ്​ (33) ജി​ല്ല ല​ഹ​രി​വി​രു​ദ്ധ സ്ക്വാ​ഡും പാ​ല​ക്കാ​ട് ടൗ​ൺ നോ​ർ​ത്ത് പൊ​ലീ​സും സം​യു​ക്ത​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ​ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ഇ​യാ​ൾ പാ​ല​ക്കാ​ട്​ മു​നി​സി​പ്പ​ൽ ബ​സ്​​സ്​​റ്റാ​ൻ​ഡ്​ പ​രി​സ​ര​ത്ത്​ ഇ​ട​പാ​ടു​കാ​രെ കാ​ത്തു​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​താ​യി ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന. പി​ടി​കൂ​ടി​യ ഹ​ഷീ​ഷ് ഓ​യി​ലി​ന് മൂ​ന്നു​ല​ക്ഷം വി​ല​വ​രു​മെ​ന്ന്​ ​ പോ​ലീ​സ്​ പ​റ​ഞ്ഞു.

ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശ​ട​ക്കം സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ ര​ഹ​സ്യ​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ക​ഞ്ചാ​വ്​ വാ​റ്റി ഹ​ഷീ​ഷ്​ ഓ​യി​ൽ നി​ർ​മി​ച്ച്​ വി​പ​ണി​യി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന കൊ​ച്ചി കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ചു​ള്ള ക​ഞ്ചാ​വു​ലോ​ബി​യെ കു​റി​ച്ച്​ വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഊ​ർ​ജി​ത​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യും പൊ​ലീ​സ്​ പ​റ​ഞ്ഞു. ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​സം 400 കി​ലോ​യോ​ളം ക​ഞ്ചാ​വാ​ണ് ഡാ​ൻ​സാ​ഫ് സ്ക്വാ​ഡ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്, കൂ​ടാ​തെ എം.​ഡി.​എം.​എ, ഹ​ഷീ​ഷ് ഓ​യി​ൽ എ​ന്നി​വ​യും പി​ടി​കൂ​ടി​യി​രു​ന്നു. പ്ര​തി​യെ കോ​വി​ഡ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കു​ശേ​ഷം കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ പൊ​ലീ​സ്​ അ​റി​യി​ച്ചു. പാ​ല​ക്കാ​ട് ടൗ​ൺ നോ​ർ​ത്ത് സ​ബ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ സു​ധീ​ഷ് കു​മാ​ർ, എ​സ്.​സി.​പി.​ഒ ജ്യോ​തി​കു​മാ​ർ, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ സ​തീ​ഷ്, സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ർ, ഡ്രൈ​വ​ർ എ​സ്.​സി.​പി.​ഒ ഡി​ജേ​ഷ്, ഡാ​ൻ​സാ​ഫ് സ്ക്വാ​ഡ് അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ ടി.​ആ​ർ. സു​നി​ൽ കു​മാ​ർ, റ​ഹീം മു​ത്തു, ആ​ർ. കി​ഷോ​ർ, കെ. ​അ​ഹ​മ്മ​ദ് ക​ബീ​ർ, ആ​ർ. വി​നീ​ഷ്, കെ.​ആ​ർ. രാ​ജീ​ദ്, എ​സ്. ഷ​മീ​ർ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.