സ​മൂ​ഹ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ വ​ഴി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ വ​ല​യി​ൽ വീ​ഴ്ത്തി ലൈം​ഗി​ക​ചൂ​ഷ​ണം നടത്തിയ പൊന്നാനി സ്വദേശി പി​ടി​യി​ൽ.

കൊ​ണ്ടോ​ട്ടി: സ​മൂ​ഹ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ വ​ഴി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ വ​ല​യി​ൽ വീ​ഴ്ത്തി ലൈം​ഗി​ക​ചൂ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന യു​വാ​വ് പി​ടി​യി​ൽ. പൊ​ന്നാ​നി ടി.​ബി ആ​ശു​പ​ത്രി ബീ​ച്ചി​ൽ മാ​റാ​പ്പി‍െൻറ​ക​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ ജാ​ബി​റാ​ണ്​ (21) കൊ​ണ്ടോ​ട്ടി പൊ​ലീ​സി‍ന്റെ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.

 

അ​ച്ഛ​നി​ല്ലാ​ത്ത 16 വ​യ​സ്സു​കാ​രി​യെ വീ​ട്ടി​ൽ നി​ന്ന്​ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന്​ പ​റ​ഞ്ഞ് കൊ​ണ്ടോ​ട്ടി സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ ല​ഭി​ച്ച പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ പൊ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. പ്ര​തി​യാ​യ ജാ​ബി​ർ ഇ​ൻ​സ്​​റ്റ​ഗ്രാം വ​ഴി​യാ​ണ് പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്.

 

കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് കാ​ണി​ച്ച് ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യ​തോ​ടെ പൊ​ലീ​സ് പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ ന​മ്പ​റി​ൽ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടു​ക‍യും കോ​ട്ട​ക്ക​ലി​ൽ നി​ന്ന്​​ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. വി​ശ​ദ​മാ​യി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് പ്ര​തി​യെ​ക്കു​റി​ച്ച് വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​ത്. മ​ല​പ്പു​റം സൈ​ബ​ർ പൊ​ലീ​സി‍െൻറ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ന​ട​ത്തി​യ നീ​ക്ക​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ൽ പൊ​ന്നാ​നി ബീ​ച്ചി​ൽ ​ വെച്ചാണ് ഇ​യാ​ൾ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.

 

 

 

പ്ര​തി​യു​ടെ ഫോ​ൺ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ൾ 12നും 17 ​നു​മി​ട​യി​ൽ പ്രാ​യ​മു​ള്ള നി​ര​വ​ധി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ വി​ലാ​സ​വും ന​ഗ്​​ന​ഫോ​ട്ടോ​കളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തു. സോ​ഷ്യ​ൽ മീ​ഡി​യ​യി​ൽ വ്യാ​ജ അ​ക്കൗ​ണ്ട് ഉ​ണ്ടാ​ക്കി ഡി.​പി ഫോ​ട്ടോ​ക​ളി​ൽ കൃ​ത്രി​മം ന​ട​ത്തി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ വ​ശീ​ക​രി​ച്ച് ന​ഗ്​​ന​ഫോ​ട്ടോ​ക​ൾ കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കു​ക​യും പീ​ഡ​ന​ത്തി​നി​ര​യാ​ക്ക​ലു​മാ​ണ് പ​തി​വ്.

 

കൂ​ടാ​തെ സ്വ​ർ​ണാ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങ​ളും പ​ണ​വും കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി. ന​ഗ്​​ന​വി​ഡി​യോ​ക​ൾ ഇ​ൻ​റ​ർ​നെ​റ്റി​ൽ അ​പ്‌​ലോ​ഡ് ചെ​യ്താ​ൽ വ​ൻ​തു​ക ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ്​ ക​ബ​ളി​പ്പി​ച്ചാ​ണ്​ നി​ര​വ​ധി ഫോ​ട്ടോ​ക​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും വി​വി​ധ സൈ​റ്റു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് അ​പ്‌​ലോ​ഡ് ചെ​യ്ത​ത്.

 

തെ​ക്ക​ൻ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ 12 മു​ത​ൽ 18 വ​യ​സ്സു​ള്ള നി​ര​വ​ധി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ ഇ​യാ​ൾ വ​ല​വീ​ശി സൗ​ഹൃ​ദ​ത്തി​ലാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. കൊ​ണ്ടോ​ട്ടി സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ മ​റ്റൊ​രു 14കാ​രി​യെ ബ​ലാ​ത്സം​ഗം ചെ​യ്ത​താ​യും പ്ര​തി സ​മ്മ​തി​ച്ചു.

 

 

ടി​ക് ടോ​ക് മെ​സേ​ജി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​മാ​യി ബ​ന്ധം സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്. സോ​ഷ്യ​ൽ മീ​ഡി​യ​യി​ലെ ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ൽ തി​ര​ഞ്ഞ് ഡി.​പി​യി​ൽ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ട്ട പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ നോ​ക്കി​യാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ സൗ​ഹൃ​ദം തേ​ടു​ന്ന​ത്. പ്ര​തി​യെ മ​ല​പ്പു​റം കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി റി​മാ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്തു. കൊ​ണ്ടോ​ട്ടി സി.​ഐ കെ.​എം. ബി​ജു, എ​സ്.​ഐ വി​നോ​ദ് വ​ലി​യാ​ട്ടൂ​ർ, സ​തീ​ഷ് നാ​ഥ്, അ​ബ്​​ദു​ൽ അ​സീ​സ്, മു​സ്ത​ഫ, ര​തീ​ഷ്, സ്മി​ത എ​ന്നി​വ​ർ ചേ​ർ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

 

ജാ​ബി​ർ കെ​ണി​യൊ​രു​ക്കി​യ​ത്​ ഇ​ൻ​സ്​​റ്റ​ഗ്രാം വ​ഴി​യും ടി​ക്ടോ​ക് പോ​ലെ​യു​ള്ള മ​റ്റ് വി​ഡി​യോ ആ​പ്പു​ക​ൾ വ​ഴി​യും. കോ​വി​ഡ്​ കാ​ല​ത്ത് ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ ക്ലാ​സു​ക​ൾ വ​ഴി പ​ഠി​ക്കു​ന്ന പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ളെ​യാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും കെ​ണി​യി​ൽ വീ​ഴ്ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്.

 

 

സു​ന്ദ​ര​നാ​ണെ​ന്ന് കാ​ണി​ക്കാ​ൻ ഫോ​ട്ടോ​യി​ൽ കൃ​ത്രി​മം കാ​ണി​ച്ചാ​ണ് ജാ​ബി​ർ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​കളെ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. സ്വ​ർ​ണ​വും കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി. മ​റ്റൊ​രു 14കാ​രി​യെ ബ​ലാ​ത്സം​ഗം ചെ​യ്ത ശേ​ഷം ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി നി​ര​വ​ധി ന​ഗ്​​ന​ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണി​ൽ അ​യ​പ്പി​ച്ച് വി​വി​ധ സൈ​റ്റു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് അ​പ്‌​ലോ​ഡ് ചെ​യ്ത​താ​യി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ൽ പ്ര​തി സ​മ്മ​തി​ച്ചു.