ഗു​ഡ്‌​സ് ഓ​ട്ടോ​യും പാ​സ​ഞ്ച​ര്‍ ഓ​ട്ടോ​യും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച്​ ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു.

പാലക്കാട്​: ആ​ന​ക്ക​ര ഗു​ഡ്‌​സ് ഓ​ട്ടോ​യും പാ​സ​ഞ്ച​ര്‍ ഓ​ട്ടോ​യും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച്​ ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു. ആ​ന​ക്ക​ര ചേ​ക്കോ​ട് കോ​റാ​ത്ത് മു​ഹ​മ്മ​ദ് (50), മ​ല​പ്പു​റം ആ​ത​വ​നാ​ട് പാ​റ വെ​ട്ടി​ക്കാ​ട്ട് വീ​ട്ടി​ല്‍ സൈ​ഫു​ദ്ദീ​ന്‍ (21) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി 7.30ഒാ​ടെ ആ​ന​ക്ക​ര സ്കൈ ലാ​ബി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​പ​ക​ടം. ഗു​രു​ത​ര പ​രി​ക്കേ​റ്റ ഇ​രു​വ​രെ​യും എ​ട​പ്പാ​ളി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ര​ക്ഷി​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. പാ​സ​ഞ്ച​ര്‍ ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​ര്‍ ആ​ന​ക്ക​ര മേ​പ്പാ​ടം കൊ​ള്ളാ​ട്ട് വ​ള​പ്പി​ല്‍ മു​നീ​ര്‍ (35), ഗു​ഡ്‌​സ് ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​ര്‍ ആ​ത​വ​നാ​ട് പാ​റ അ​ജ്മ​ല്‍ ഹു​സൈ​ന്‍ (20) എ​ന്നി​വ​ർ​ക്ക്​ പ​രി​ക്കേ​റ്റു.

കാ​റ്റ​റി​ങ് സ​ർ​വി​സ് ന​ട​ത്തി പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ​ങ്ങാ​ടി ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന് ആ​ത​വ​നാ​ട് ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക് പോ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഗു​ഡ്‌​സ് ഓ​ട്ടോ​യും ആ​ന​ക്ക​ര​യി​ല്‍നി​ന്ന് ചേ​ക്കോ​ട് ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക് പോ​കു​ന്ന ഓ​ട്ടോ​യു​മാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട​ത്. ഗു​ഡ്‌​സ് ഓ​ട്ടോ സൈ​ഫു​ദ്ദീ​ന്റെ ദേ​ഹ​ത്തേ​ക്ക് മ​റി​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മു​ഹ​മ്മ​ദി​ന്റെ ഭാ​ര്യ സ​ലീ​ന. മ​ക്ക​ള്‍: ഷാ​ഹി​ന, ഷം​ന, നി​ഷ.