പൊ​ലീ​സു​കാ​രെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ നാ​ലു​വ​ർ​ഷ​മാ​യി വി​ദേ​ശ​ത്താ​യി​രു​ന്ന പ്ര​തി​യെ പിടികൂടി.

തി​രൂ​ർ: പൊ​ലീ​സു​കാ​രെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ നാ​ലു​വ​ർ​ഷ​മാ​യി വി​ദേ​ശ​ത്താ​യി​രു​ന്ന പ്ര​തി​യെ നെ​ടു​മ്പാ​ശ്ശേ​രി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി. കേ​സി​ൽ കോ​ട​തി പി​ടി​കി​ട്ടാ​പ്പു​ള്ളി​യാ​യി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച പ​ടി​ഞ്ഞാ​റെ​ക്ക​ര കോ​ടാ​ലീ​ന്റെ പു​ര​ക്ക​ൽ ഹ​ർ​ഷാ​ദി​നെ​യാ​ണ് (30) ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം തി​രൂ​ർ സ​ർ​ക്കി​ൾ ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്​​ട​ർ ടി.​പി. ഫ​ർ​ഷാ​ദി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ എ​സ്.​ഐ ജീ​ജോ, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ അ​ഭി​മ​ന്യു, ല​യ​ണ​ൽ ജോ​ർ​ജ് റോ​ഡ്രി​ഗ​സ്, അ​ജി​ത്ത് എ​ന്നി​വ​ർ ചേ​ർ​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. 2013 ജ​നു​വ​രി 30ന്​ ​പു​ല​ർ​ച്ച പു​റ​ത്തൂ​ർ പ​ടി​ഞ്ഞാ​റെ​ക്ക​ര​യി​ലാ​ണ് കേ​സി​നാ​സ്പ​ദ​മാ​യ സം​ഭ​വം.

കോ​ടാ​ലീ​ന്റെ പു​ര​ക്ക​ൽ ഹ​ർ​ഷാ​ദ്

അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി മ​ണ​ൽ ക​ട​ത്താ​നു​പ​യോ​ഗി​ച്ച വ​ഞ്ചി പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത ലൂ​ഷ്യ​സ്, മെ​ർ​ലി​ൻ എ​ന്നീ പൊ​ലീ​സു​കാ​രെ പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ക​ല്ല്, കു​പ്പി, ഇ​രു​മ്പ് ബ​ക്ക​റ്റ് എ​ന്നി​വ​യു​മാ​യി എ​റി​ഞ്ഞ് അ​പാ​യ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചെ​ന്നാ​ണ് കേ​സ്. ഈ ​കേ​സി​ലെ മ​റ്റ് നാ​ല് പ്ര​തി​ക​ളെ 2017 ൽ ​മ​ഞ്ചേ​രി സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി അ​ഞ്ചു​വ​ർ​ഷം ത​ട​വും 75,000 രൂ​പ വീ​തം പി​ഴ​യും ശി​ക്ഷ വി​ധി​ച്ചി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, ഹ​ർ​ഷാ​ദ് കേ​സി​ൽ വി​ധി പ​റ​യു​ന്ന​തി​ന് തൊ​ട്ടു​മു​മ്പ്​ സൗ​ദി​യി​ലേ​ക്ക് ക​ട​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.