വി​വാ​ദ ശ​ബ്ദ​രേ​ഖ സ്വ​പ്ന​യു​ടേത് ത​ന്നെ: സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച്‌ ജ​യി​ല്‍ വ​കു​പ്പ്

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രെ മൊ​ഴി ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ഇ​ഡി നി​ര്‍​ബ​ന്ധി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന ശ​ബ്ദ​സ​ന്ദേ​ശം ക​ള്ള​ക്ക​ട​ത്ത് കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യാ​യ സ്വ​പ്ന സു​രേ​ഷി​ന്‍റേ​ത് ത​ന്നെ​യെ​ന്ന് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച്‌ ജ​യി​ല്‍ വ​കു​പ്പ്. ദ​ക്ഷി​ണ മേ​ഖ​ല ജ​യി​ല്‍ ഡി​ഐ​ജി അ​ജ​യ​കു​മാ​റാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

അ​തേ​സ​മ​യം ജ​യി​ലി​ല്‍ നി​ന്ന​ല്ല ശ​ബ്ദം റെ​ക്കോ​ഡ് ചെ​യ്ത​തെ​ന്നും ഡി​ഐ​ജി പ​റ​ഞ്ഞു. പു​റ​ത്ത് തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​ന് പോ​യ​പ്പോ​ഴാ​കാം ഈ ​സം​ഭാ​ഷ​ണം റെ​ക്കോ​ഡ് ചെ​യ്ത​തെ​ന്നും ഡി​ഐ​ജി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ജ​യി​ല്‍ ഡി​ജി​പി ഋ​ഷി​രാ​ജ് സിം​ഗി​ന്‍റെ നി​ര്‍​ദേ​ശ പ്ര​കാ​രം സ്വ​പ്ന ക​ഴി​യു​ന്ന അ​ട്ട​ക്കു​ള​ങ്ങ​ര​യി​ലെ വ​നി​താ ജ​യി​ലി​ല്‍ നേ​രി​ട്ടെ​ത്തി​യാ​ണ് ഡി​ഐ​ജി അ​ജ​യ​കു​മാ​റാ​ര്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ എ​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം സം​സാ​രി​ച്ച​തെ​ന്ന് ഓ​ര്‍​മ്മ​യി​ല്ലെ​ന്ന് സ്വ​പ്ന​യു​ടെ മൊ​ഴി ന​ല്‍​കി. ഒ​രു ത​വ​ണ ക​സ്റ്റം​സ് സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ല്‍ അ​മ്മ​യെ വി​ളി​ച്ചു. ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ​യും മ​ക​ളെ​യും ക​ണ്ട​തും ക​സ്റ്റം​സ് സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ലാ​ണ്. ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ ശ​ബ്ദം റെ​ക്കോ​ഡ് ചെ​യ്ത​താ​കാ​മെ​ന്നു​മാ​ണ് ജ​യി​ല്‍ വ​കു​പ്പിന്‍റെ നി​ഗ​മ​നം.